GSKKU

หลักสูตร การสืบค้นและการจดอนุสิทธิบัตรและสิทธิบัตร (บรรยายเป็นภาษาไทย)

รายชื่อผู้มีสิทธิเข้าอบรม (ผู้ที่ส่งใบสมัครเรียนร้อยแล้ว)

ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สาขา คณะ สถานะ
1 นางสาววัชราวรรณ วงศ์เครือศร การพยาบาลเด็ก แผน ก แบบ ก 2 คณะพยาบาลศาสตร์
2 นางสุภาวดี กิจเวชเจริญ การพยาบาลผู้สูงอายุ แผน ก แบบ ก 2 คณะพยาบาลศาสตร์
3 นางสาวธัญญา โพธิเศษ ชีวเคมีทางการแพทย์และชีววิทยาโมเลกุล แพทยศาสตร์
4 นางสาวปริญาภา นาจอมเทียน จุลชีววิทยาทางการแพทย์ แบบ 1.1 คณะแพทยศาสตร์
5 นางสาวอาทิตยา ญาติสมบูรณ์ จุลชีววิทยาทางการแพทย์ แพทยศาสตร์
6 นายปิติพงษ์ นักทำนา วิศวกรรมไฟฟ้า แผน ก แบบ ก 2 คณะวิศวกรรมศาสตร์
7 ว่าที่ร้อยตรีวิเชษฐ หลุดพา รัฐประศาสนศาสตร์ แบบ 2.1 คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์
8 นายปัญญวัฒน์ เตโช วิศวกรรมไฟฟ้า แผน ก แบบ ก 2 คณะวิศวกรรมศาสตร์
9 นายคมสัน แก้วมาเมือง วิศวกรรมไฟฟ้า แผน ก แบบ ก 1 คณะวิศวกรรมศาสตร์
10 นายดรันภพ ยอดเพชร วิศวกรรมไฟฟ้า แผน ก แบบ ก 1 คณะวิศวกรรมศาสตร์
11 นายชัชวาลย์ สาสันเทียะ วิศวกรรมไฟฟ้า แผน ก แบบ ก 1 คณะวิศวกรรมศาสตร์
12 นางสาวเกศรินทร์ สีพรมติ่ง วิศวกรรมไฟฟ้า แผน ก แบบ ก 1 คณะวิศวกรรมศาสตร์
13 นายกวิน เจริญดี วิศวกรรมไฟฟ้า แผน ก แบบ ก 1 คณะวิศวกรรมศาสตร์
14 นายอรุณ อ่อนลำ วิศวกรรมไฟฟ้า แผน ก แบบ ก 1 คณะวิศวกรรมศาสตร์
15 นางสาวบัณฑรวรรณ ลองศรี เภสัชเคมีและผลิตภัณฑ์ธรรมชาติ แผน ก แบบ ก 1 คณะเภสัชศาสตร์
16 นางสาวธนาภา เลิศชยันตี เภสัชเคมีและผลิตภัณฑ์ธรรมชาติ เภสัชศาสตร์
17 นางสาวกิตติกานต์ พรประทุม สถาปัตยกรรมศาสตร์ แบบ 2.1 คณะสถาปัตยกรรมศาสตร์
18 นายวิทวัส พิมพ์ศรี วิศวกรรมไฟฟ้า แบบ 1.2 คณะวิศวกรรมศาสตร์
19 ว่าที่ร้อยตรีปิยณัฐ จันโทสุทธิ์ วิศวกรรมโยธา วิศวกรรมศาสตร์
20 นางสาวอรญา เลิศประจักษ์ เภสัชเคมีและผลิตภัณฑ์ธรรมชาติ แผน ก แบบ ก 1 คณะเภสัชศาสตร์
21 นางวิลาวัณย์ จันโทริ การบริหารการพยาบาล แผน ก แบบ ก 2 โครงการพิเศษ พยาบาลศาสตร์
22 นางสาวกรรณิกา ศรีษะเกษ การบริหารการพยาบาล แผน ก แบบ ก 2 (โครงการพิเศษ) คณะพยาบาลศาสตร์
23 อมรรัตน์อมรรัตน์ สำอางเนตร การบริหารการพยาบาล แผน ก แบบ ก 2 (โครงการพิเศษ) คณะพยาบาลศาสตร์
24 นางบุปผา พาโคกทม การบริหารการพยาบาล แผน ก แบบ ก 2 (โครงการพิเศษ) คณะพยาบาลศาสตร์
25 นางสุกัญญา ชัยภูมิ การบริหารการพยาบาล แผน ก แบบ ก 2 (โครงการพิเศษ) คณะพยาบาลศาสตร์
26 นางสาวสุรัตน์ ทิพย์วัฒน์ การบริหารการพยาบาล แผน ก แบบ ก 2 (โครงการพิเศษ) คณะพยาบาลศาสตร์
27 นายเจษฎา คำผอง วิศวกรรมโยธา แบบ 1.1 คณะวิศวกรรมศาสตร์
28 นางนภวรรณ ปาณาราช การบริหารการพยาบาล แผน ก แบบ ก 2 (โครงการพิเศษ) คณะพยาบาลศาสตร์
29 นางพรภิมล สุขเพีย การบริหารการพยาบาล แผน ก แบบ ก 2 (โครงการพิเศษ) คณะพยาบาลศาสตร์
30 นางสาวจันทร์ทิรา พงศ์ชาญวิทย์ การบริหารการพยาบาล แผน ก แบบ ก 2 (โครงการพิเศษ) คณะพยาบาลศาสตร์
31 นางสาวนุชกานดา เพชรมะดัน การบริหารการพยาบาล แผน ก แบบ ก 2 (โครงการพิเศษ) คณะพยาบาลศาสตร์
32 นางสาวดรุณี อภัยกาวี การวัดและประเมินผลการศึกษา แบบ 2.1 คณะศึกษาศาสตร์
33 นางสาวรัตนา อมุทรศรี การบริหารการพยาบาล แผน ก แบบ ก 2 (โครงการพิเศษ) คณะพยาบาลศาสตร์
34 นางเหรียญทอง วงษ์สุดตา วิชาการบริหารการพยาบาล ภาคพิเศษ พยาบาลศาสตร์
35 นางสาวจุฑารัตน์ กาฬสินธุ์ การพยาบาลเด็ก แผน ก แบบ ก 2 คณะพยาบาลศาสตร์
36 นางสาวเสาวลักษณ์ วิชัย การพยาบาลเด็ก แผน ก แบบ ก 2 คณะพยาบาลศาสตร์
37 นางสาวจิราภรณ์ แสงพารา การพยาบาลเด็ก แผน ก แบบ ก 2 คณะพยาบาลศาสตร์

รายชื่อผู้สมัครอบรม (รอการตรวจสอบหลักฐาน)

ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สาขา คณะ สถานะ
1 นายสุเมธี พิมพกรรณ์ วิศวกรรมไฟฟ้า วิศวกรรมศาสตร์
2 นางสาวขวัญกมล ลาดเสนา การพยาบาลสุขภาพเด็ก พยาบาลศาสตร์
3 MissRujikarn Chaisanam ประสาทวิทยาศาสตร์ แบบ 1.1 คณะแพทยศาสตร์
4 นางมนฤดี มโนรัตน์ พยาบาลศาสตร์ แบบ 2.1 คณะพยาบาลศาสตร์

© 2015 GSKKU